Doc Bao Bong Da Plus Mobile_Nhạc Bóng Đá

      11

đánh giá và nhận định Qatar vs Ecuador (23h00 ngày 20/11): chủ nhà ra oai nghiêm

*
2 - 1
*
20:00 Phần Lan North Macedonia 20:00 Azerbaijan South Africa 20:00 Angola Guinea-Biss 20:00 Gambia Oman 21:00 Belarus Slovenia 21:00 Montenegro Luxembourg 21:00 Bulgaria Israel 23:30 Đảo Síp Thai League, hôm nay - 20/11 Nakhon Ratchasima FC 17:30 Chonburi Khonkaen United FC 18:00 Police Tero FC Lampang FC 18:00 Lamphun Warrior Ratchaburi FC 19:00 BG Pathum United VĐQG Indonesia, bây giờ - 20/11 PSM Makassar 16:00

Hoãn

PSS Sleman Dewa United 18:15

Hoãn

Persis Solo Persija Jakarta 20:30

Hoãn

Bali United VĐQG Bulgaria, từ bây giờ - 20/11 Lokomotiv Plovdiv 02:00

Hoãn

Botev Vratsa Beroe 02:00

Hoãn

PFC CSKA-Sofia Botev Plovdiv 02:00

Hoãn

PFC Lokomotiv Sofia 1929 CSKA 1948 02:00

Hoãn

Hebar Levski Sofia 02:00

Hoãn

Cherno More Varna Septemvri Sofia 02:00

Hoãn

Arda Kardzhali Slavia Sofia 02:00

Hoãn

Pirin Blagoevgrad Spartak Varna 02:00

Hoãn

Ludogorets Hạng duy nhất Trung Quốc, hôm nay - 20/11 Heilongjian Ice city FC 13:30 Shanghai Jiading Qingdao Youth Island 13:30 Guangxi Baoyun Xinjiang Tianshan 13:30 Shenyang Urban FC VĐQG Đài Loan, từ bây giờ - 20/11 Tainan city 14:00 Taichung Futuro Hang Yuan 14:00 Taipower Company F.C. AC Taipei 15:00 Taipei city Tatung VĐQG Armenia, từ bây giờ - 20/11 FC Noah 17:00 Van Lernayin A. 17:00 Shirak Hạng duy nhất Armenia, bây giờ - 20/11 FC BKMA Vagharshapa 2 17:00 Gandzasar Gandzasar 17:00 FC Alashkert II VĐQG Wales, bây giờ - 20/11 Penybont 0 - 0 The New Saints Hạng tuyệt nhất Thụy Sĩ, hôm nay - 20/11 Aarau 1 - 0 Schaffhause FC Stade Lausanne-Ou 5 - 0 Yverdon FC Vaduz 20:15 Lausanne Hạng tốt nhất Slovenia, lúc này - 20/11 Jadran 19:30 ND Beltinci ND Bilje 19:30 Fuzinar NK Krsko 19:30 Nk Brinje Grosuplje Primorje 19:30 NK Triglav Hạng duy nhất Serbia, hôm nay - 20/11 Zeleznicar Pancevo 19:00 Jedinstvo Ub Zlatibor 19:00 Trayal Krusevac Proleter 19:00 OFK Vrsac Loznica 19:00 Radnicki Novi Beograd VĐQG Bosnia, từ bây giờ - 20/11 FK Leotar 19:00 FK Sarajevo Sloboda Tuzla 19:00 Igman Konjic Zrinjski Mostar 21:00 Borac Banja Luka V-League, trong ngày hôm qua - 19/11Cúp đất nước Pháp, ngày qua - 19/11Hạng độc nhất vô nhị Bỉ, ngày qua - 19/11Hạng 2 Tây Ban Nha, ngày qua - 19/11Hạng tốt nhất Bỉ, trong ngày hôm qua - 19/11Hạng 2 Tây Ban Nha, hôm qua - 19/11Hạng độc nhất vô nhị Thổ Nhĩ Kỳ, hôm qua - 19/11Hạng tuyệt nhất Hà Lan, ngày hôm qua - 19/11Hạng độc nhất vô nhị Thổ Nhĩ Kỳ, ngày qua - 19/11Hạng tuyệt nhất Scotland, trong ngày hôm qua - 19/11Hạng tốt nhất Hà Lan, ngày qua - 19/11Giao hữu, hôm qua - 19/11Thai League, trong ngày hôm qua - 19/11VĐQG Indonesia, hôm qua - 19/11VĐQG Belarus, hôm qua - 19/11Hạng độc nhất vô nhị Bulgaria, ngày hôm qua - 19/11Cúp non sông Bulgaria, trong ngày hôm qua - 19/11Hạng nhất Croatia, trong ngày hôm qua - 19/11VĐQG Wales, hôm qua - 19/11Cúp tổ quốc Séc, ngày hôm qua - 19/11VĐQG Ukraine, trong ngày hôm qua - 19/11Hạng độc nhất vô nhị Thụy Sĩ, trong ngày hôm qua - 19/11Hạng độc nhất Slovenia, ngày hôm qua - 19/11Hạng duy nhất Serbia, trong ngày hôm qua - 19/11VĐQG tía Lan, ngày qua - 19/11VĐQG Bosnia, trong ngày hôm qua - 19/11
Bình Định 2 - 1 CLB tp hcm
HAGL 1 - 1 thành phố hà nội
tỉnh hà tĩnh 2 - 1 Thanh Hóa
thành phố sài gòn 2 - 1 tỉnh bình dương
SL nghệ an 2 - 1 phái nam Định
Viettel 3 - 0 Đà Nẵng
Lyon la Duchere 2 - 3 FC Annecy
Bergerac Perigord 0 - 0 Niort
Linas Montlhery 2 - 1 Paris 13 Atletico
Marnaval 0 - 3 SC Bastia
CMS Oissel 1 - 1 Loon Plage
Orvault Sports 0 - 1 Chataignera
US Granvillais 6 - 0 Etoile de Morne-a-l-E
Grenoble 2 - 0 Villefranch Beaujolais
Feignies Aulnoye 0 - 3 Valencienne
Montauban 0 - 4 Nimes
FCSR Haguenau 1 - 2 ASM Belfort
Epinal 0 - 1 Metz
Chamalieres 4 - 1 UF Maconnais
SA Thiers 2 - 3 Le Puy
Thaon 2 - 2 Sochaux
Cosne UCS Football 0 - 2 Paris FC
FC Limonest 0 - 0 Jura Sud
Boe Bon Encontre 1 - 4 Aubagne
Chambery 2 - 1 GFA Rumilly Vallières
Alencon 0 - 0 St Pontivyen
Amiens 10 - 0 Aiglon
Lommel 2 - 1 Genk U23
Virton 0 - 2 Standard Liege U23
Granada 4 - 0 Albacete
Beerschot 1 - 0 Club Brugge NXT
Ponferradin 1 - 1 Real Oviedo
Yeni Malatyaspor 0 - 3 Pendikspor
FC Eindhoven 3 - 0 Telstar
Helmond sport 0 - 2 De Graafschap
Keciorenguc 2 - 0 Denizlispor
Manisa FK 0 - 0 Erzurum BB
Adanaspor 2 - 1 Altinordu
Cove Rangers 1 - 2 Greenock Morton
Dundee FC 1 - 0 Hamilton Academical
Inverness CT 2 - 2 Ayr United
Partick Thistle 3 - 0 Arbroath
Raith Rovers 2 - 5 Queen's Park
FC Den Bosch 0 - 2 VVV-Venlo
Gamba Osaka 11:00 E.Frankfurt
Estonia 2 - 0 Lithuania
Latvia 21:00 Ai-xơ-len
Kuwait 2 - 0 Lebanon
UAE 2 - 1 Kazakhstan
Bờ biển cả Ngà 1 - 2 Burkina Faso
Albania 2 - 0 Armenia
thủ đô bangkok United 1 - 1 Prachuap FC
Chiangrai United 3 - 1 Muang Thong United
Sukhothai FC 0 - 0 nống Bua Pitchaya FC
Port FC 1 - 3 Buriram United
Persebaya Surabaya 16:00

Hoãn

Persikabo 1973
RANS Nusantara 20:30

Hoãn

PSIS Semarang
Slavia Mozyr 21:00

Dừng

Rukh Brest
Ludogorets Razgrad II 23:00

Hoãn

Minyor Pernik
Maritsa Plovdiv 23:00

Hoãn

Spartak Pleven
Sozopol 23:00

Hoãn

Strumska Slava
FC Yantra Gabrovo 23:00

Hoãn

CSKA 1948 II
Botev Plovdiv II 23:00

Hoãn

Vitosha Bistritsa
Dobrudzha Dobrich 23:00

Hoãn

Belasitsa Petrich
Dunav Ruse 23:00

Hoãn

Litex Lovech
Etar 23:00

Hoãn

Montana
Levski Krumovgrad 23:00

Hoãn

Sportist Svoge
Spartak Pleven 1 - 4 PFC Lokomotiv Sofia 1929
Sportist Svoge 1 - 2 Slavia Sofia
Vihren Sandanski 1 - 4 Levski Sofia
Vitosha Bistritsa 1 - 0 Botev Vratsa
Chavdar Etropole 2 - 0 Pirin Blagoevgrad
Dunav Ruse 1 - 2 Arda Kardzhali
Maritsa Plovdiv 4 - 2 Hebar
NK Croatia Zmijavci 3 - 1 NK Hrvatski Dragovoljac
Bijelo Brdo 0 - 0 HNK Orijent 1919
Cibalia 2 - 2 Vukovar 91
Jarun 3 - 2 Dubrava Zagreb
NK Dugopolje 0 - 0 Rudes
Connah's cù 3 - 3 Caernarfon
Aberystwyth Town 2 - 1 Pontypridd Town
Airbus UK Broughton 1 - 2 Haverfordwe
Cardiff Met University 1 - 0 Bala Town
Flint Town United 1 - 4 Newtown Association
SK Dynamo Ceske Budejovice 21:00

Hoãn

Hradec Kralove
Banik Ostrava 2 - 3 Sparta Prague
Bohemians 1905 3 - 0 Hlucin
FC Kolos Kovalivka 22:00 Vorskla
FC Minaj 22:00 Metalist Kharkiv
Inhulets Petrove 22:00 FC Lviv
Kryvbas 22:00 Metalist 1925
Rukh Lviv 22:00 Chornomoret Odessa
SC Dnipro-1 22:00 Shakhtar Donetsk
Veres Rivne 22:00 Dynamo Kyiv
Zorya 22:00 Oleksandriy
Xamax 1 - 1 Wil
Bellinzona 1 - 3 phông
Rogaska 5 - 3 Rudar Velenje
ND Ilirija Ljubljana 2 - 3 Aluminij
NK Dob 1 - 1 NK Bistrica
NK Krka 2 - 1 Nafta
Macva Sabac 2 - 2 Indjija
FK IMT Beograd 3 - 0 FK Graficar
Rad Beograd 1 - 1 FK Sloboda Uzice
Radnicki Sremska Mitrovica 2 - 1 FK Metalac
Lechia Gdansk 2 - 1 Gornik Zabrze
FK Velez Mostar 2 - 2 Sloga Doboj
Zeljeznicar 1 - 1 Posusje
Siroki Brijeg 1 - 0 FK Tuzla city